Màng HDPE Air Pillow Film & Roll, 250mm x 100mm, 500m
Trang chủ » Phim đệm khí » Phim Gối Khí » Màng HDPE Air Pillow Film & Roll, 250mm x 100mm, 500m
Chúng tôi giới thiệu đến bạn Màng HDPE Air Pillow Film & Roll, 250mm x 100mm, 500m. Đây là loại bao bì có khối lượng lớn, trọng lượng nhẹ, tiết kiệm chi phí, đa năng, đáp ứng được hầu hết các mong đợi.
Thông số sản phẩm
| Dòng sản phẩm | Gối khí |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Kích cỡ | 250mmX100mm |
| Mét/Cuộn | 500m/cuộn hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày đơn (um) | 20um hoặc Tùy chỉnh |
| Bưu kiện | 2 Cuộn/Thùng |
| Kích thước/thùng | 375x185x260mm |
| Biểu trưng | Có thể chấp nhận được |
Thời gian dẫn
| Vị trí | Phương pháp | Chế tạo | Vận chuyển hàng hóa |
|---|---|---|---|
| Châu Á | Không khí | 1 - 3 tuần | 3 - 10 ngày |
| Châu Á | Biển | 1 - 3 tuần | 3 - 6 tuần |











